ค้นหาขั้นสูง
เลือก หมวดหมู่:
คำค้นหา:
ช่วงวันที่:
วันที่เริ่ม:
ถึงวันที่:
 

รายการพรีเมี่ยม
The Phuket News
The Phuket News
Wednesday 24 May 2017, 11:56AM
Tuesday 23 May 2017, 11:40AM
Friday 21 April 2017, 07:39AM
Friday 19 May 2017, 11:57AM
 
Thursday 11 May 2017, 04:51PM
4 ห้องนอนใหญ่ (คิงเบดรูม) 1ในนั้นเชื่อมต่อกับห้องน้ำ (ensuite) และที่เหลือมีห้องน้ำในตัว, 5 ห้องน้ำ (1 ห้องมีอ่างอาบน้ำ ที่เหลือเป็นฝักบัว) ห้องนั่งเล่น (เลาจ์/ดินเนอร์) 2 ห้องเรียนรู้, ระบบโฮม ซินีม่า 7 ที่นั่ง, ห้องสมุด ระบบ DVD/CD ที่จอดรถ 2 คัน ทางเข้า 3 ทาง (5 หน้าต่างแบบฝรั่งเศส รวมทั้งสิ้น 8 ทางออก) บ้านอยู่ท้ายซอยอันเงียบสงบ ใกล้ซอยพระใหญ่ ไม่มีรถวิ่งผ่าน ทัศนียภาพล้อมรอบด้วยลำธารและป่าเขา สวนมีอายุ 12 ปี มีทั้ง กล้วย มะละกอ ลูกหม่อน ลูกไม้พุ่มต่างๆ ดอกไม้นานาพันธุ์และไม้พุ่มเตี้ยต่างๆ และต้นปาล์มจำนวนมาก ทั้งยังมีนกบินมาบ่อยครั้ง พร้อม 2แท่นอาบน้ำนก ขับรถเพียงไม่กี่นาทีจากโลตัส และวิลล่า/โฮมโปร บนถนนเจ้าฟ้าตะวันตก และขับเพียง 12 นาทีถึงเซ็นทรัลหรือ โลตัสใหญ่/บิ๊กซี/แมคโคร 16.9ล้านบาท (ต่อรองได้) พื้นที่ 137.9 ตร.ว. (ประมาณ 560 ตร.ม.) เข้าชมติดต่อมอริส 081 415 5522 หรือ อีเมล m.allen.phuket@gmail.com
 
Thursday 27 April 2017, 05:16PM
Friday 28 April 2017, 01:35PM
Sunday 30 April 2017, 01:44AM
รายการธรรมดา
The Phuket News
The Phuket News
Wednesday 26 April 2017, 01:57PM
 
Saturday 22 April 2017, 01:11PM
Monday 17 April 2017, 10:39AM
Wednesday 12 April 2017, 01:23PM
 
Monday 10 April 2017, 03:35PM
Monday 3 April 2017, 11:45AM
Monday 3 April 2017, 02:03PM
Friday 31 March 2017, 05:51PM
Saturday 18 March 2017, 08:58AM
Saturday 18 March 2017, 09:04AM
Saturday 18 March 2017, 09:30AM
Wednesday 29 March 2017, 10:08AM
หน้า: หน้าแรก | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | สุดท้าย จำนวนที่พบ 104 ผลลัพธ์
The Phuket News
The Phuket News
ข่าว
ภูเก็ต
ทั่วไทย
ทั่วเอเชีย
ทั่วโลก
ที่เก็บหนังสือพิมพ์
KHAOPHUKET.COM กีฬา
ภูเก็ต
ทั่วไทย
ทั่วโลก
KHAOPHUKET.COM ไลฟ์
การศึกษา
ชุมชน
ท่องเที่ยว
ธุรกิจ
บทความ
บันเทิง
บุคคล
ศิลปวัฒนธรรม
สิ่งแวดล้อม
สุขภาพ
อสังหาริมทรัพย์
อาหารการกิน
สมุดระบายสี
KHAOPHUKET.COM คลาสสิฟาย
ซื้อและขาย
งาน
ชุมชน
บริการ
รถและเรือ
ค้นหาคลาสสิฟาย
โพสต์คลาสสิฟาย
KHAOPHUKET.COM อีเว้นท์
ปฏิทินอีเว้นท์
โพสต์อีเว้นท์
ทำการซื้อตั๋ว
KHAOPHUKET.COM ไดเรกทอรี
ค้นหาไดเรกทอรี่
โพสต์ไดเรกทอรี่
KHAOPHUKET.COM เกี่ยวกับเรา
การกระจายสินค้า
บอกรับเป็นสมาชิก
โฆษณากับเรา
การชำระค่าโฆษณา
ติดต่อเรา
ozvisa.org
 
Copyright © 2017 Class Act Media. All rights reserved. | เงื่อนไขการใช้บริการ | นโยบายความเป็นส่วนตัว