The Phuket News
The Phuket News Premier League predictions
ค้นหาขั้นสูง
เลือก หมวดหมู่:
คำค้นหา:
ช่วงวันที่:
วันที่เริ่ม:
ถึงวันที่:
 

รายการพรีเมี่ยม
The Phuket News
The Phuket News
Monday 20 November 2017, 01:58PM
อาคาร 3 ชั้นใหม่พื้นที่สามกอง ลูกค้าทั้งชาวไทยและชาวต่างชาติต่างก็ชื่นชอบคาเฟ่นี้เป็นอย่างมาก ตั้งแต่เริ่มเปิดในเดือนกันยายน แต่โชคร้ายที่ฉันต้องเดินทางกลับประเทศเนื่องจากปัญหาในครอบครัว ร้านนี้เงินลงทุนกว่า 1.4 ล้านบาท คาเฟ่ของเรามีแมว 12 ตัวจากเบงกอล (36,000 บาท) เมนคูน (25,000 บาท) เปอร์เซีย, วิเชียรมาศ และแมวไทยอื่นๆ น้องแมวทั้งหมดอายุ 6 เดือนและได้รับวัคซีนอย่างถูกต้อง ห้องนอนชั้นบนตกแต่งครบครัน เครื่องปรับอากาศใหม่ 4 ตัวภายใน ห้องครัวและบาร์ที่ตกแต่งพร้อมด้วยอุปกรณ์ใหม่หมด ลำโพงและโทรศัพท์ ใบอนุญาตเปิดกิจการและบริษัทสำหรับใบอนุญาตทำงาน สัญญาเช่า 3 ปี ที่สามารถขยายเวลาได้ ค่าเช่าเดือนละ 30,000 บาท ขายเพียง 1.1 ล้านบาท ไม่มีค่ามัดจำกรณีสนใจซื้อกิจการต่อ
Wednesday 15 November 2017, 03:25PM
Monday 20 November 2017, 03:20PM
Wednesday 15 November 2017, 11:20AM
Wednesday 8 November 2017, 09:58AM
Monday 30 October 2017, 12:11PM
Friday 27 October 2017, 02:42PM
Tuesday 24 October 2017, 03:22PM
Monday 23 October 2017, 12:57PM
Monday 23 October 2017, 01:20PM
Monday 23 October 2017, 06:06PM
รายการธรรมดา
The Phuket News
The Phuket News
Monday 9 October 2017, 10:23AM
 
Wednesday 20 September 2017, 12:46PM
 
Wednesday 20 September 2017, 12:45PM
Sunday 10 September 2017, 08:15PM
Thursday 31 August 2017, 02:29PM
Tuesday 29 August 2017, 05:08PM
Tuesday 5 September 2017, 02:45PM
Monday 4 September 2017, 09:29AM
Wednesday 30 August 2017, 03:22PM
หน้า: หน้าแรก | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | สุดท้าย จำนวนที่พบ 157 ผลลัพธ์
The Phuket News
The Phuket News
ข่าว
ภูเก็ต
ทั่วไทย
ทั่วเอเชีย
ทั่วโลก
ธุรกิจ
ที่เก็บหนังสือพิมพ์
KHAOPHUKET.COM กีฬา
ภูเก็ต
ทั่วไทย
ทั่วโลก
KHAOPHUKET.COM ไลฟ์
การศึกษา
ชุมชน
ท่องเที่ยว
บทความ
บันเทิง
บุคคล
ศิลปวัฒนธรรม
สิ่งแวดล้อม
สุขภาพ
อสังหาริมทรัพย์
อาหารการกิน
เทคโนโลยี
สมุดระบายสี
KHAOPHUKET.COM คลาสสิฟาย
ซื้อและขาย
งาน
ชุมชน
บริการ
รถและเรือ
ค้นหาคลาสสิฟาย
โพสต์คลาสสิฟาย
KHAOPHUKET.COM อีเว้นท์
ปฏิทินอีเว้นท์
โพสต์อีเว้นท์
ทำการซื้อตั๋ว
KHAOPHUKET.COM ไดเรกทอรี
ค้นหาไดเรกทอรี่
โพสต์ไดเรกทอรี่
KHAOPHUKET.COM เกี่ยวกับเรา
การกระจายสินค้า
บอกรับเป็นสมาชิก
โฆษณากับเรา
การชำระค่าโฆษณา
ติดต่อเรา
ozvisa.org
 
Copyright © 2017 Class Act Media. All rights reserved. | เงื่อนไขการใช้บริการ | นโยบายความเป็นส่วนตัว